Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhóm G4 lớp 10

Go down 
minhduong-hp
Tenten
hy_pro
kedaohoadangtrach
TranVanTrung
gaithanhdong87
hlkm
H5N1
zinzin
thuyan
toc_xoan
ledieuthu
16 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
tuxedo_bitmat

tuxedo_bitmat

Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: hgfhgfjhfgjf   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 1:15 am

ma nay, tocxoan sao lai ca nhan the, ket be ket phai trong lop the la ko dc dau nhe. di choi thi phai ru moi ng cung di chu. An manh ha? deu eo' chiu dc,
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 1:28 am

tuxedo_bitmat đã viết:
ma nay, tocxoan sao lai ca nhan the, ket be ket phai trong lop the la ko dc dau nhe. di choi thi phai ru moi ng cung di chu. An manh ha? deu eo' chiu dc,
Tớ đâu có muốn kết bè, kết phái đâu, nhưng dòng đời xô đẩy nên mới thế. Cậu thấy lớp mình mấy người chơi thân, hay ngồi cạnh nhau là thành một nhóm mà. Người ta đã có câu " Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe", cậu không biết chuyện gì thì trật tự đi nhé. Không chuyến đi chơi nào mà không thông báo với cả lớp cả, nhưng cậu biết tình hình chung của lớp rùi đấy, muốn đi chơi nhưng nghe tới đóng tiền là không thấy có ý kiến gì luôn

Được sửa bởi toc_xoan ngày Tue Jun 23, 2009 1:53 am; sửa lần 1.
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 1:44 am

tuxedo_bitmat đã viết:
Thu oi, sao T lai tuc gian the? T ma vay thi ai to chuc cho lop minh di choi bjo.t ung ho T. Co len Chiaki. heehehehe
Ai cũng sợ rùi, không ai dám đứng ra tổ chức cho lớp mình đi chơi nữa đâu
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 8:52 am

mà cái này nói về bọn mình, ai góp ý thì mình tham khảo, còn thằng nào thích đâm bị thóc chọc bị gạo thì chửi cho nó biết thân phận nó là ai đi rồi hãy đi chê người khác!! Sao? Bạn gì có cái nick mỹ miều :kedaohoadangtrach ơi, mới thế mà đã cúp đuôi chạy mất rồi ah, hay là tức quá bị nhồi máu cơ tim chết ko kịp ngáp rồi
kedaohoadangtrach

kedaohoadangtrach

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 9:59 am

toc_xoan đã viết:
Chắc từ Châu Quỳ chui ra kedaohoadangtrach. Lớp 10 bọn tớ toàn những bạn đẹp trai và có văn hoá không bao giờ nhận xét về bạn gái trong lớp như cậu nhất là nhóm tớ. Cậu nên trở lại nơi cậu vừa trốn ra ngoài đi, tinh thần không ổn định nên mới có những lời nhận xét như thế. Thui để tớ giúp gọi 115 đưa cậu lên Châu Quỳ để gặp bạn bè, tớ vừa được 350k. Cậu phải học hỏi zinzin ý. Đúng không zinzin?

Nhưng mà t thấy con trai lớp cậu ai cũng nhận xét về các cậu giống tớ, nhưng chỉ có điều mỗi tớ là dũng cảm dám nói ra trên diễn đàn thôi, phải không các bạn nam lớp 10
kedaohoadangtrach

kedaohoadangtrach

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 10:11 am

toc_xoan đã viết:
tuxedo_bitmat đã viết:
Thu oi, sao T lai tuc gian the? T ma vay thi ai to chuc cho lop minh di choi bjo.t ung ho T. Co len Chiaki. heehehehe

Quyết định đúng đắn đấy, vì G4 mà tổ chức thì chẳng có ai dám đi. Mình chỉ tham gia đi chơi khi admin lớp mình tổ chức. Ai được lòng dân thì làm gì, hô hào gì dân cũng ủng hộ, hehe lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
kedaohoadangtrach

kedaohoadangtrach

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 10:14 am

zinzin đã viết:
Con gái G4 là nhất, không những xinh mà còn học giỏi. Hâm mộ ,hâm mộ

zinzin ơi, nói thật lòng mình đi, cho các bạn ý ăn dưa bở thế là đủ roài
kedaohoadangtrach

kedaohoadangtrach

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 10:20 am

minhduong-hp đã viết:
mà cái này nói về bọn mình, ai góp ý thì mình tham khảo, còn thằng nào thích đâm bị thóc chọc bị gạo thì chửi cho nó biết thân phận nó là ai đi rồi hãy đi chê người khác!! Sao? Bạn gì có cái nick mỹ miều :kedaohoadangtrach ơi, mới thế mà đã cúp đuôi chạy mất rồi ah, hay là tức quá bị nhồi máu cơ tim chết ko kịp ngáp rồi

mình thấy cứ có mồm là được đi chê người khác rồi, kể gì đến thân phận giàu sang hay thấp hèn. Từ bé giờ mình chưa biết sợ ai, nhưng từ khi vào đại học được thiên hạ đồn đại và tận mắt chứng kiến thì phải thừa nhận một điều là mình rất sợ gái Hải Phòng đấy.
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:04 pm

Từ bé giờ mình chưa biết sợ ai, nhưng từ khi vào đại học được thiên hạ đồn đại và tận mắt chứng kiến thì phải thừa nhận một điều là mình rất sợ gái Hải Phòng đấy.
Uh biết thế là tốt
tuxedo_bitmat

tuxedo_bitmat

Bài gửiTiêu đề: gsdghsfdgsdgddgdaasfdf   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:09 pm

Cho hoi khi ko phai vi minh moi tham gia dien dan nen cung chua biet, To tuong lap dien dan de bay to nhung quan diem cua minh ve nhung gi dien ra va ve tat ca moi nguoi. Ma khi noi nhung dieu do ra co the la chuyen tot ma cung co the la ko nhung sao may ban G4 la phan ung 1 cach thai qua vay nhi? co phai chang la cac ban dung nhu nhung loi nhan xet cua ban kedaohoadangtrach. to tuyen duong ban Kedaohoadangtrach ban da rat dung cam noi ra nhung dieu nhu vay, neu la to thi chua chac to dam noi ra so may ban do an thit lam, hờ hờ
cheers cheers cheers cheers bom farao rendeer
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:14 pm

Nào, anh em mình cùng chém gió G4. Mình sẽ góp sức cùng tuxedo_bitmat và kedaohoadangtrach. Hè hè, cố lên nào
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:23 pm

Tớ đồng ý là lập diễn đàn để bày tỏ quan điểm của mình nhưng nếu góp ý với cái kiểu chê bôi, mỉa mai người khác thì đương nhiên sẽ được đối xử lại như thế, nếu các bạn góp ý chân thành và có thiện chí thì bọn tớ cũng chẳng đến nỗi như vậy đâu, tớ cũng chẳng muốn gây chiến với ai làm gì cả
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:27 pm

Tuyệt vời, chúng ta sẽ đánh từ to xuống nhỏ. Bạn Dương lớp mình nói chung to, đô, đẹp trai, đừng động chạm đến bạn ấy, bạn ấy mà thượng cẳng chân hạ cẳng tay thì chết đấy. zinzin sợ lắm rồi
tuxedo_bitmat

tuxedo_bitmat

Bài gửiTiêu đề: dfjhfgjhfjh   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:31 pm

Éo phải mình anh sợ đâu, e cũng sợ vai~ Chưởng đây này
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:37 pm

yên tâm đi, tớ chẳng thèm làm thế cho nó bẩn tay làm gì, chỉ là chém gió thôi, mà còn chả gặp nhau thì cần gì phải đánh chứ, cứ nói đi, dù sao thì cũng chỉ là để đỡ ấm ức thôi chứ hả
ledieuthu

ledieuthu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:46 pm

tuy cac ban thui.neu thay am uc,kho chiu,đố kị j với G4 thi cứ nói ra vì đấy là niềm đam mê của những ng rảnh rỗi,ko có việc j suốt ngay đi chê bai,bôi nhọ ng khác và lấy đó làm niềm vui của mình.Chả sao ca.bon t cung ko thèm giải thik hay nói j nữa đâu.Bởi vì t thấy các cậu ko xứng đáng để bọn t fai nói,ko xứng đáng đc tôn trọng.
lại còn lập nik dấu tên thì chứng tỏ là chả có tí dũng khí, tí đứng đắn nào.
Nếu thấy đó là niềm vui thì cứ việc, bôi nhọ j nữa thì t vẫn la t, có cách sống của t,có những người hiểu,thông cảm, và iu thương t. ko vì những câu nói kia của các cậu mà mọi ng ghet bọn t đâu.Cứ yên tâm nhé
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 5:58 pm

kedaohoadangtrach đã viết:
toc_xoan đã viết:
tuxedo_bitmat đã viết:

Quyết định đúng đắn đấy, vì G4 mà tổ chức thì chẳng có ai dám đi. Mình chỉ tham gia đi chơi khi admin lớp mình tổ chức. Ai được lòng dân thì làm gì, hô hào gì dân cũng ủng hộ, hehe lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Nếu thế thì lớp mình chẳng bao giờ đi chơi được. Có bao giờ admin đứng lên tổ chức cuộc đi chơi nào cho lớp mà có người đi không? Hay chỉ có bọn tớ tổ chức và hô hào mọi người. Kedaohoadangtrach đúng không phải người lớp tớ, vì các chuyến đi chơi đều do thành viên của G4 tổ chức. Vắng kedaohoadangtrach thì chợ vẫn đông, bọn tớ vẫn đi vui vẻ

Được sửa bởi toc_xoan ngày Tue Jun 23, 2009 10:13 pm; sửa lần 1.
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 6:03 pm

tuxedo_bitmat đã viết:
Cho hoi khi ko phai vi minh moi tham gia dien dan nen cung chua biet, To tuong lap dien dan de bay to nhung quan diem cua minh ve nhung gi dien ra va ve tat ca moi nguoi. Ma khi noi nhung dieu do ra co the la chuyen tot ma cung co the la ko nhung sao may ban G4 la phan ung 1 cach thai qua vay nhi? co phai chang la cac ban dung nhu nhung loi nhan xet cua ban kedaohoadangtrach. to tuyen duong ban Kedaohoadangtrach ban da rat dung cam noi ra nhung dieu nhu vay, neu la to thi chua chac to dam noi ra so may ban do an thit lam, hờ hờ
cheers cheers cheers cheers bom farao rendeer
Bạn đọc lại những bài viết nói về bọn tớ đi, nếu bạn thử đặt mình trong địa vị của bọn tớ chắc bạn đã phản ứng dữ dội hơn bọn tớ. Bọn tớ sống như nào, cư xử với bạn bè như nào thì hầu hết mọi người đều biết.
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 6:17 pm

kedaohoadangtrach đã viết:
toc_xoan đã viết:
Chắc từ Châu Quỳ chui ra kedaohoadangtrach. Lớp 10 bọn tớ toàn những bạn đẹp trai và có văn hoá không bao giờ nhận xét về bạn gái trong lớp như cậu nhất là nhóm tớ. Cậu nên trở lại nơi cậu vừa trốn ra ngoài đi, tinh thần không ổn định nên mới có những lời nhận xét như thế. Thui để tớ giúp gọi 115 đưa cậu lên Châu Quỳ để gặp bạn bè, tớ vừa được 350k. Cậu phải học hỏi zinzin ý. Đúng không zinzin?

Nhưng mà t thấy con trai lớp cậu ai cũng nhận xét về các cậu giống tớ, nhưng chỉ có điều mỗi tớ là dũng cảm dám nói ra trên diễn đàn thôi, phải không các bạn nam lớp 10
Nếu kon trai lớp 10 ai cũng nhận xét về bọn tớ giống cậu thì không ai chơi cả bọn tớ cả. Cậu thử hỏi lại các bạn trai lớp 10 xem, có ai chơi vô tư và nhiệt tình như bọn tớ không. Cậu không biết gì thì đừng có phát ngôn bừa bãi. Cái gì bọn tớ không đúng thì bọn tớ sẽ sửa, ai chẳng có mặt này mặt kia.
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 6:32 pm

theo một số thông tin thì kedaohoadangtrach ko phai o lop minh ah Suspect Suspect Suspect
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 6:38 pm

Kon trai lớp mình không bao giờ nói quá tệ về bọn mình thế đâu. Dù sao cũng học cùng với nhau 4 năm rùi, chẳng lẽ không hiểu tính nhau chút nào sao
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 6:40 pm

ai mà bit được đấy, chỉ sợ là "miệng nam mô, bụng một bồ dao găm" thôi!!! Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 8:26 pm

Cuộc chiến có vẻ cam go và khốc liệt thật
ledieuthu

ledieuthu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 10:12 pm

g4 nha minh ui.ko can fai giai thik hay noi j nua dau. mac ke ho.
minh` cu song voi con ng minh thui,ai hiu thi hiu,ai co tinh` ko hiu thi` thui.cha sao ca.vi chung ta cung ko can co nhung ng ban nhu the.a ma` noi dung hon la tu truoc toi gio chua bao gio la ban.
nhung ng lap nik an danh de di noi' xau ng khac ko dang de minh fai noi lai dau.
hanamichi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 10:33 pm

he'lo ca nha`. a vua ve que ra sao thay lop m vui nhon qua.
dung la lop minh ko co g4 thi te nhat that.
co len cac G. a ung ho cac e.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm G4 lớp 10   Nhóm G4 lớp 10 - Page 3 Icon_minitime

Nhóm G4 lớp 10
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next