Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

bí mật bọn con trai lớp mình!!

Go down 
Admin
zinzin
Jandi
hy_pro
Tenten
kedaohoadangtrach
te`n te'n ten
ledieuthu
H5N1
Jimmy
giolao
toc_xoan
hlkm
gaithanhdong87
18 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
gaithanhdong87

gaithanhdong87

bí mật bọn con trai lớp mình!! Empty
Bài gửiTiêu đề: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 9:56 pm

hé, t thấy có hẳn 1 cái topic nói xấu con gái thì sao lại không có 1 cái dành có cánh mày râu??? Question Question , sợ các bạn ấm ức, khó chịu, topic này là để các chị em phụ nữ trút giận. hêhê, các bạn nam có bạn nào muốn "thừa nước đục thả câu" xin cứ tự dưng! cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:01 pm

nên bắt đầu từ hót boy nào nhỉ??? Question Question Question Question , mọi người ơi, ý kiến đi, đừng hiền quá! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 10:02 pm

Dung roi, chi em phu nu co len nha.
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 12:06 am

Con gái mình cao thượng, không thèm chấp con trai. Kệ con trai nói gì cứ nói, chẳng mấy khi mới được nói mà. Nói xấu con gái nhiều quá, về sau không lấy được vợ lại khóc :huhuuhuhuhuhuhu No No No No No No No No No No
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 12:22 am

hoho. noi ve bon con trai lop minh thi co lap may cai dien dan cung chag du. T nghe may ban nu lop ngoai phan nan rang chua tung thay con trai lop nao xau nhu lop minh. Nhat la ban luong y, xau thoi roi la xau, nhung may con duoc cai khoan an noi go gac lai duoc ty.
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 9:04 am

hehe, ban ve ngoai hinh cua Luong ma chi dung tu "xau thoi roi" thi sao dien ta du, mat tro, long may cut, cai dang thi eo la nhu con gai, nhin han t con tuong ten nay co tien an su dung Heroin??? lol! lol! lol! lol! lol! lol! Shocked Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 10:44 am

ôi, lại nói về bộ lông mày của lương thì chắc là tốn giấy mực lắm đây. Thực ra lông mày của L không phải bị cụt đâu, nó chỉ đâm trổ hơi linh tinh thôi, chỗ cần mọc thì không mọc, chỗ không cần mọc thì nó lại mọc. Hic.
Embarassed
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 10:59 am

Kế đến là đôi mắt của bạn lương, đây là nét chính tạo nên bộ mặt sở khanh của bạn ấy, và trong tổng diện tích khuôn mặt thì nó phải chiếm 2/3 dt. T chỉ áng chừng vậy thôi vì từ trước đến giờ t toàn phải đứng cách xa ít nhất 500m mới dám nói chuyện với bạn ấy đấy chứ. Đôi mắt vửa to vừa lồi ấy mặc dù nhìn không thiện cảm chút nào nhưng đã giúp L tia được khá nhiều cô xinh. Bật mí nhá, L có khá là nhiều fan hâm mộ đấy nhá!
Jimmy

Jimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 12:35 pm

oạch. Te tua anh Lương pale
H5N1

H5N1

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 1:41 pm

Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
h mới thấy các bạn gái lớp mình thổ lộ với lương kìa.
Có để ý thì mới nhận ra từ cái nhơ nhất của mày đấy lương ah,
chúc mừng mày nhé khè khè !!!!!
Hot Boy 11.10 là Lương Bựa rồi afro afro
ledieuthu

ledieuthu

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 2:58 pm

Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball

Gom.nam ko fai sot ruot the dau.sap den luot cau rui day.chuan bi tinh than di la vua.keo den khi toi ta nhu xo muop lai keu ko ai bao truoc.

sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 2:58 pm

bangkhuanglc chắc chắn là Huệ hói, cô này văn phong kém lắm. được cái tướng sát chồng.
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 2:59 pm

Dù sao thì cũng cảm ơn các bạn gái rất nhiều. Thật sự mình rất cảm kích tấm lòng của các bạn dành cho mình, mình sẽ phát huy tối đa cái xấu để các bạn được vui.
te`n te'n ten

te`n te'n ten

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 3:29 pm

ten nay mat day qua, khong biet xau ho la gi?? s lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
kedaohoadangtrach

kedaohoadangtrach

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 4:57 pm

Anh L oi, that dung la...mat het ca tu trong
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 5:05 pm

Ê, tên Dzê gái, Dzại gái kia. Văn phong của ta kém cũng không bằng cái thể loại văn bốc mùi thum thủm của ngươi biết chưa?
Lần sau còn dám nhận xét linh tinh về chị nữa thì thị cho sống dở chết dở luôn Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 6:49 pm

Gậy ông đập lưng ông rồi. May quá bọn nó không biết tên mình bounce tongue tongue
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 10:02 pm

tai sao lai phai giau nhi? ko phai gay ong dap lung ong dau, co tinh day
hy_pro

hy_pro

Bài gửiTiêu đề: heheeeheheh``   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 10:21 pm

bo? me. L bua bi chi em chui ghe qua. Chu' bi. va.y a dau lon`g la'm.hic'hic'
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 10:36 pm

Hy_pro kém miếng khó chịu hả?????
Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball
Jandi

Jandi

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:15 pm

chít rùi, đại chiến lần t3 ah?....thôi, bạn L có lỡ lời làm phật ý chị em thì cứ nhận lỗi đi, kẻo k lại mang tiếng xấu truyền khắp các thế hệ 11.10 mất...hehe, nhân thể, rất hoan nghênh tinh thần tự vệ của các cô nương lớp mình!

cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 12:13 am

Jandi Ơi, mèo vẫn là mèo, vẫn kêu meo meo.
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:11 am

Không sao, anh hlkm bị chửi quen rồi
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 8:34 am

Mình vào diễn đàn chỉ thích vào 2 topic tản mạn về con gái và bí mật về con trai. Các bạn cứ trình diễn khả năng viết văn của mình lol! Tớ đồng ý 2 tay lol! lol! lol!
https://k431110.forumvi.com
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 8:46 am

Không hiểu Admin là thằng nào mà ăn nói bậy bạ thật. Đề nghị Đức Anh cho nó out đi. Ha ha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! Icon_minitime

bí mật bọn con trai lớp mình!!
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1
» Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 2
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
» lop minh to chuc di choi nhe
» GÓC VĂN NGHỆ THƠ THẨN