Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u!

Go down 
Admin
linh-na
zinzin
hlkm
gaithanhdong87
toc_xoan
hy_pro
Jimmy
Jandi
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
zinzin

zinzin

Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u!   Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 2:27 pm

Mừng sinh nhật tocxoan, chúc em sang tuổi mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc và thành đạt. Chúc em thay đổi cái tính dở dở ương ương, không là người lớn, cũng chẳng là trẻ con đi, không ai dám yêu đâu.
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u!   Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:02 pm

Sài Gòn mưa, chắc Hà Nội nắng lắm Hằng nhỉ, sao em lại sinh đúng vào đợt hè nóng oi bức thế này cơ chứ̉, thôi thì từ Sài Gòn xa xôi anh gửi một chút mưa để làm dịu đi không khí Hà Nội, dịu đi phần nào nỗi buồn trong trái tim em. Hằng ơi, anh rất tiếc không được dự sinh nhật em nhưng anh luôn mong rằng những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với em.
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u!   Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 10:11 pm

zinzin đã viết:
Mừng sinh nhật tocxoan, chúc em sang tuổi mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc và thành đạt. Chúc em thay đổi cái tính dở dở ương ương, không là người lớn, cũng chẳng là trẻ con đi, không ai dám yêu đâu.
Cám ơn zinzin đã lo lắng cho tớ, nhưng tớ có người iu rùi, và tớ tin người iu tớ hiểu tớ và iu tớ vì chính tính cách đó của tớ
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u!   Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 10:14 pm

hlkm đã viết:
Sài Gòn mưa, chắc Hà Nội nắng lắm Hằng nhỉ, sao em lại sinh đúng vào đợt hè nóng oi bức thế này cơ chứ̉, thôi thì từ Sài Gòn xa xôi anh gửi một chút mưa để làm dịu đi không khí Hà Nội, dịu đi phần nào nỗi buồn trong trái tim em. Hằng ơi, anh rất tiếc không được dự sinh nhật em nhưng anh luôn mong rằng những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với em.
Em cám ơn anh rất nhiều
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u!   Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 10:22 pm

Tặng Hằng 1000* Like a Star @ heaven

1k điều ước đấy ước thoải mái đi. Khi nào hết bảo tớ. tặng thêm
sunny sunny sunny sunny
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u!   Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 10:26 pm

Tenten đã viết:
Tặng Hằng 1000* Like a Star @ heaven

1k điều ước đấy ước thoải mái đi. Khi nào hết bảo tớ. tặng thêm
sunny sunny sunny sunny
Cám ơn tenten nha, nhưng mình chỉ ước một điều thui. Mình ước có người quan tâm và lo lắng cho mình. Thế là đủ, mình mong điều mình ước sẽ thành hiện thực
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u!   Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 1:19 pm

Cái đó tóc xoăn không cần phải ước đâu, zinzin luôn quan tâm, lo lắng cho tóc xoăn mà
ledieuthu

ledieuthu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u!   Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Icon_minitimeThu Jul 09, 2009 10:54 pm

happy birthday to peo'.
chuc' peo' them tuoi moi nhiu` thành công mới và cả người iu mới nữa chứ (hehe). huhu t chả bít chúc m j cả nè,linh tinh linh tinh cả lên.
tóm lại chỉ mún nói 1 điều là iu và nhớ m lém lém( bi giờ m là ng ở xa nhất đấy).
đi làm nhanh lên để bọn t còn về nhà m ăn khao.

Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Chúc mừng sinh nhật Baby nha!   Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 21, 2009 8:57 pm

Thế là đã lâu rùi bọn mình không tụ tập rùi nhỉ. Hic hic Sad Sad nhớ mọi người quá àh.
Hôm nay sinh nhật mày chúc mày luôn vui vẻ, xinh đẹp và mọi mơ uớc sẽ trở thành hiện thực. Cố gắng lên nha! cheers cheers cheers cheers . Iu mày nhiều nhiều nhiều. I love you I love you I love you I love you I love you I love you
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Chúc mừng sinh nhật Lương!   Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 11:59 pm

Chúc anh có một sinh nhật vui vẻ. Happy birthday to you. Best whish for you! flower flower flower flower flower flower flower flower flower flower flower
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u!   Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u! - Page 3 Icon_minitime

Tháng 9: Hải, Lương, Cao Thúy, Loan...best wish 4 u!
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Mị Trâu - Chọng thủy
» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.