Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hà Nội ơi - Xa em thật rồi

Go down 
nnlanchi
linh-na
TranVanTrung
Jandi
gaithanhdong87
Tenten
zinzin
thuyan
TDK
H5N1
toc_xoan
Jimmy
hy_pro
Admin
hlkm
19 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
hlkm

hlkm

Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Empty
Bài gửiTiêu đề: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 5:23 pm

4 năm ở Hà Nội, thật nhanh, thật ngắn ngủi. Bây giờ phải xa Hà Nội, lòng thật buồn
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 5:25 pm

Sài Gòn, nơi ấy xa, thật xa
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 5:39 pm

Đi nhé ! lol! lol!
https://k431110.forumvi.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 6:07 pm

Anh cứ vào đi ! Khi nào có bằng và giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời em gửi vào cho Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
https://k431110.forumvi.com
hy_pro

hy_pro

Bài gửiTiêu đề: hehehehehe   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:15 pm

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Hluong_pro. sap chia tay mi.chac tau nho mi lam do. ko biet luc ay tau co cam noi nc mat ko?huhhuuhu
bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce bounce
Jimmy

Jimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:52 pm

Ông ý đang ở trong Sài gòn rồi ! chẳng chào mình 1 tiếng. Khéo phải bay vào đấy chào ông ý 1 tiếng rồi bay ra mất affraid
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 9:50 pm

Xin lỗi Péo Ngốc và mọi người nhé, đột ngột quá mà. Khi nào có chứng chỉ và chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì chuyển phát nhanh cho anh nhé. Thạnk
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 10:26 pm

Từ Sài Gòn bay ra Hà Nội nhanh lắm, chỉ 1 tiếng45 phút thui àh. Lúc nào nhớ các bạn anh ra thăm các bạn nha.
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 10:50 pm

Uhm, có điều kiện sẽ ra thăm mọi người, nhưng không biết lúc ấy có ai tiếp mình không chứ.
H5N1

H5N1

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 11:59 pm

Cái gì thế này. Thằng Lương vào Sài Gòn ah!!!!
Thằng mất dậy không nói anh em 1 câu không uống Rượu chia tay ah???
mày vào đó chắc không về đâu nhỉ
kiếm lấy con Vợ miền tay rồi chết trong đó đi hahahahahaha
Laughing Laughing Laughing Laughing afro afro afro Laughing Laughing Laughing
TDK

TDK

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeSat Jun 13, 2009 12:34 pm

haha
thang Luong vao` SG ah
thoi vao trong ay co kiem con nao` ngon ngon roi khoi ve cung dc
ma me cai thang Nam xoan
luc nao cung chi ruou moi' che`
dau` may` ko nghi~ dc cai' gi` khac' ngoai` ruou ah
sac sac
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeSat Jun 13, 2009 8:16 pm

hlkm đã viết:
Uhm, có điều kiện sẽ ra thăm mọi người, nhưng không biết lúc ấy có ai tiếp mình không chứ.
Chưa gì đã lo không có người tiếp, anh ra rùi sẽ biết thui. Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz
thuyan

thuyan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeSat Jun 13, 2009 11:12 pm

Mai ko biet cach post bai. Cho dai ca bon chen ti. Hehe rabbit
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:38 am

Cái gì,hlkm vào SG à, ai mà tin cho được. Anh ý nói phét đấy.
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 8:28 am

Đi vào đấy tốt quá. lol!
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 12:50 pm

tenten là ai vậy nhỉ
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: chào cả nhà, giờ iem mới đăng ký thành công!!!   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 1:35 pm

Basketball Rolling Eyes héhé, cụ lương đây hả??? affraid
Híc, mà ai bắt xa đâu, ai pảo, rùi kêu,...
Lắm trò,... tongue
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 11:42 pm

Anh Lương đi hạnh phúc, mát mẻ, thanh thản. Khi nào ấm chỗ, nhớ giữ cho em một chỗ để 50-60 năm nữa em lên cùng nha. Hihi Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 12:57 pm

Hang oi, o phuong troi nao roi anh cung se nho toi em
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 7:43 pm

Hlkm lại tán gái lung tung rồi, chết vì gái thôi anh Lương à
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 8:58 pm

híc, phải nói là fắn đến nơi rùi mà vấn không pỏ được cái tính zê gái! tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 9:27 pm

zinzin la thang nao ma dam noi anh the, ca 3 chi nua, nho day.
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 9:29 pm

Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 9:32 pm

Cuoi gi ma cuoi ha em tac ke hoa
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 11:56 pm

Cười vì sự ngây ngô của anh. Hihihihihihi cat cat cat cat cat cat cat cat cat cat cat cat
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi Icon_minitime

Hà Nội ơi - Xa em thật rồi
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next