Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hà Nội ơi - Xa em thật rồi

Go down 
nnlanchi
linh-na
TranVanTrung
Jandi
gaithanhdong87
Tenten
zinzin
thuyan
TDK
H5N1
toc_xoan
Jimmy
hy_pro
Admin
hlkm
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
minhduong-hp

minhduong-hp

Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 11:09 pm

bon chen tí nhể, Lương ơi vào đó khi nào ra thăm bạn bè nhớ mang nhiều sầu riêng làm quà nhé, đi máy bay mang ra ko sao đâu, chỉ cần đóng gói kỹ thui lol! lol! lol! lol! lol! lol!
tuxedo_bitmat

tuxedo_bitmat

Bài gửiTiêu đề: cgdsgdgasdgep   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 1:31 am

Duong oi, Anh yeu em, hi`hi`. da tu lau a muon noi voi em dieu nay, nhung ko co co hoi hnay nho dien dan nay ma anh co the noi ra dieu anh da ap u tu lau, that la thoai con ga mai, kha`kha`
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 9:40 am

vậy ah, xúc động đậy wa, nhưng mà a về với chị thủy thủ mặt trăng đi, ko là chị ý nổi cơn tam bành lên đấy Wink
tuxedo_bitmat

tuxedo_bitmat

Bài gửiTiêu đề: rfyeruyrurur   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:27 pm

Con thủy thủ mặt trang đó anh đá dis từ lâu rồi, jo anh cũng chăng thèm yêu em nữa,khà khà
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:43 pm

thèm cũng chả được anh ạ, bị nó đá đít có thấy nhục ko
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 9:04 pm

Hè hè, đá đít sướng chết đi được
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 10:04 pm

vừa bị đá đít hay sao mà bit sướng
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 9:29 am

Chiến trận xảy ra mọi topic
Yên ổn một chút không được sao
Nếu mà tình trạng này tiếp diễn
Đóng cửa 4rum này cho xong

sunny sunny sunny sunny
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 11:05 am

Sao lại đóng cửa. Câu chuyện nào mà chẳng có hồi kết. Bọn nó chửi nhau chán rồi thôi ý mà. Trong cuộc sống lúc nào chẳng có 2 mặt đối lập, có hoà bình thì cũng phải có chiến tranh thôi Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 2:37 pm

Một nhà triết gia vừ xuất hiện trên diễn đàn. Một cơn gió xuất phát Lào bất ngờ tràn qua Lào Cai, qua Cốc Lừu, thổi tung mái nhà Huệ, một vật thể lạ xuất hiện đâm thẳng vào đầu Huệ làm cho Huệ bị hói và thông minh lên nhiều. Đấy là sự tích về nhà triết học Huệ hói với câu danh ngôn: Câu chuyện nào mà chẳng có hồi kết. Bọn nó chửi nhau chán rồi thôi ý mà. Trong cuộc sống lúc nào chẳng có 2 mặt đối lập, có hoà bình thì cũng phải có chiến tranh thôi
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:06 pm

Sài Gòn không phân chia 4 mùa rõ rệt như Hà Nội của bạn.
Ừ, Sài Gòn không có những cơn mưa phùn bay đầu xuân rơi nhẹ.
Sài Gòn không có cái ẩm ướt đến khó chịu của mùa hạ oi nồng.
Sài Gòn không có ngọn gió heo may se lạnh vào mùa thu.
Ừ, Sài Gòn không có cái rét cắt thịt da của mùa đông rét mướt.
Sài Gòn chỉ có hai mùa mưa nắng...thất thường, bạn ạ!.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 5:39 pm

Em xin phép bổ sung

Sài gòn toàn bị ngập cuối mỗi ngày mưa
lol! lol! lol! lol!
https://k431110.forumvi.com
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 10:30 pm

Luong oi, cau da ha long ha da chua ha??? dien dan nong hon ca thoi tiet ben ngoai rui ay!!! cherry cherry cherry cherry cherry cherry cherry cherry cherry
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 11:13 pm

gaithanhdong87 đã viết:
Luong oi, cau da ha long ha da chua ha??? dien dan nong hon ca thoi tiet ben ngoai rui ay!!! cherry cherry cherry cherry cherry cherry cherry cherry cherry
Sao 3 chỉ lại nói thế, hả lòng hả dạ cái gì cơ chứ
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 11:19 pm

thì cậu rất muốn diễn đàn sôi nổi mà! híc! giờ nó quá sôi nổi!hix Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 1:04 pm

Anh hlkm vào SG cua được em nào chưa, con gái miền Nam chắc xinh hơn con gái lớp mình nhiều nhỉ?
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 11:11 pm

L ơi, mấy hôm nữa t vào Sài Gòn ăn cưới anh họ tớ. Cậu ở chỗ nào cho t địa chỉ t ghé qua chơi, cứ tưởng chẳng bao giờ được gặp c nữa, thế mà bi h lại có dịp. Đúng là trái đất tròn
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 10:07 am

giolao đã viết:
L ơi, mấy hôm nữa t vào Sài Gòn ăn cưới anh họ tớ. Cậu ở chỗ nào cho t địa chỉ t ghé qua chơi, cứ tưởng chẳng bao giờ được gặp c nữa, thế mà bi h lại có dịp. Đúng là trái đất tròn
Ôi thế à, vui quá. Lại được gặp Huệ rồi. Nhân tiện nhờ Huệ lấy hộ t giấy chứng nhận tốt nghiệp và bảng điểm luôn nhé. Lúc nào bay cứ phone cho t, t ra đón nha.
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 11:56 am

thôi nghỉ đi.
H5N1

H5N1

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeWed Jul 01, 2009 12:14 pm

Vào đấy gái thế nào rồi lương
ngon hơn bọn con gái lớp mình không vậy
Chúc mày cưa dc nhiều gái tòtíte
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeWed Jul 01, 2009 10:03 pm

Thằng Nam Xoăn tái xuất giang hồ
lol! lol! lol!
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 8:17 pm

mat het ca tu trong!!! No No No No No No No No No No No No No study study study study study
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hà Nội ơi - Xa em thật rồi   Hà Nội ơi - Xa em thật rồi - Page 3 Icon_minitime

Hà Nội ơi - Xa em thật rồi
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3