Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1

Go down 
Jandi
hy_pro
kedaohoadangtrach
te`n te'n ten
ledieuthu
H5N1
toc_xoan
gaithanhdong87
linh-na
TDK
Tenten
zinzin
Admin
Jimmy
hlkm
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5
Tác giảThông điệp
tuxedo_bitmat

tuxedo_bitmat

Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: jmfgjkgkfgkfgk   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:52 pm

bực rồi hả? chư vậy nhanh già lắm, cười lên cho đời nở hoa,hehhehehehehe Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 5:01 pm

mới thế nhằm nhò gì mà phải bực, nếu mà như thế đã bực thì làm sao học cùng với các bạn mấy năm trời cơ chứ Cool Cool Cool
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 8:27 pm

Thế à, thằng Nam yêu Minh Dương à, thằng này được đấy. Cố lên xoăn ơi
mason

mason

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 9:33 pm

Suspect Suspect Suspect Suspect Suspect
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 9:36 pm

bó chiếu
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 9:37 pm

Xã hội đảo lộn hết cả, chẳng biết đường nào mà lần
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 10:03 pm

Không hiểu kon trai lớp mình hình như không có ai yêu hay sao ấy, toàn nhận xằng, nhập bậy, nhận bừa
BOGIA_MAFIA

BOGIA_MAFIA

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 11:40 pm

khong bua dau co em oi...anh em lop 10 that tha lam. co ji noi nay thoi kung ah lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
BOGIA_MAFIA

BOGIA_MAFIA

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 11:51 pm

em duong co nguoi yeu roi a. anh dang dinh dang ky mot xuat..ay the ma..may cho canh may rau da co dua chiu tran. chuc mung thang Nam xoan Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 9:18 am

Những lời nói, độc địa tuy cố ý
Nhưng bụng con trai nó vẫn thật thà
Xin các chị em đừng ức chế
Cứ coi như thế, khéo lại hay
cheers cheers cheers cheers
ledieuthu

ledieuthu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 11:45 am

bi gio t moi thay tenten co nhung bai` tho rat bun` cuoi nhe.Cu co vu moi ng noi xau,nhan xet nhau rui bao cu coi nhu ko co j.lam sao ma the dc,bi ng khac boi nho,xuc pham,toan noi nhung dieu vo li',ko can cu ma coi la ko dc.bon t la ng chu co vo cam dau.Mac du` bon t ko them` chap,ko them` cai nhau ko fai vi bon t sai ma vi` bon t thay nhung ng nhu the ko dang dc ton trong.
t mong cac ban dung nhu the nua,that vo li khi gay ton thuong cho ng khac rui bao ho la coi nhu ko.The thi can j luat phap'.
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 2:32 pm

Sao có vẻ bức xúc như thế nhỉ. Sắp đi làm rồi, tương lai còn nhiều chuyện khó khăn hơn cần vượt qua. Mới có một tí chuyện bé tí tẹo mà bức xúc như thế thì sau này biết làm thế nào???
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:59 pm

tại giời nóng quá ý mà, mưa to lên cho gà nó đẻ... lol! lol! lol!
ledieuthu

ledieuthu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 5:14 pm

zinzin ko fai lo cho t. t thừa sự thông minh để bít ứng xử thế nào.
đi làm có bị ném đá giấu tay thì ít nhất đấy cũng ko fai là ng đã từng là bạn mình nên t chả sao cả.thik thì đá lại.Chưa bít mèo nào cắn mỉu nào.
t thấy cậu cứ kêu là sang topic nào cũng thấy chứi nhau,sao cậu ko thấy rằng cậu chính là người đổ thêm dầu vào lửa .
t đã ko mun' nói nhưng con giun xeo' lém cũng quằn, cậu lại đi xui mọi ng xả ra, đấy mà là những lời bạn bè tâm sự thât lòng với nhau a , để hỉu nhau hơn a. t thấy chuyện lập nik ẩn danh đi nói xấu bôi nhọ chả có j là đáng tự hào cả.
cậu có uốn lưỡi 3 lần trước khi nói chưa. t thấy cậu cũng chả hơn j đâu. lập nik để đi nói xấu nhận xét về ngoại hình con gái , cách ăn mặc của kon gái để làm trò cười cậu thấy vui a.
cậu thử nghĩ xem nếu người khác cũng nói cậu như thế cậu vui ko,có tủi thân ko.Cha mẹ sinh ra thế nào thì nhận thế, chả ai hoàn hảo cả và t thấy còn may mắn hơn bao nhiu ng bị tàn tật kìa.
cậu bảo sắp đi làm rùi đúng ko, thế cậu hãy ra dáng người lớn đi,đừng trẻ con thế nữa.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 5:32 pm

Topic này quá dài rồi. Các bạn chuyển sang tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 2 nhé
Cảm ơn !!!
https://k431110.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 5 Icon_minitime

Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1
Trang 5 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5
 Similar topics
-
» Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 2
» Phần quà mừng
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
» bí mật bọn con trai lớp mình!!
» Chúc mừng năm mới ! Canh dần , thêm phần vui tươi.