Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1

Go down 
Jandi
hy_pro
kedaohoadangtrach
te`n te'n ten
ledieuthu
H5N1
toc_xoan
gaithanhdong87
linh-na
TDK
Tenten
zinzin
Admin
Jimmy
hlkm
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
zinzin

zinzin

Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:23 am

Người ta đái thì người ta vào phòng vệ sinh, lịch sự như thế rồi ông còn đòi gì nữa
linh-na

linh-na

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:24 am

EM ĐỀ NGHỊ BÁC HLKM SỬA NỘI DUNG CỦA TOPIC NÀY ĐI, CỤ THỂ LÀ TOPIC PHẢN ÁNH " THÓI HƯ TẬT XẤU" CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ "NÓI XẤU", CHỨ EM THẤY BÁC BỊ MỔ XẺ EM CŨNG UẤT LẮM AH. Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
linh-na

linh-na

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:27 am

zinzin đã viết:
Người ta đái thì người ta vào phòng vệ sinh, lịch sự như thế rồi ông còn đòi gì nữa
BIẾT VẬY. NHƯNG MÀ NGÀY NÀO CŨNG THẤY NÓ TÈ EM NGỨA MẮT QUÁ AH. MÀ CÁI DÁNG NÓ TÈ CŨNG BUỒN CƯỜI NỮA, NÓ CỨ ƯỠN LÊN THẤY HAY HAY Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:29 am

Ok men, mà không hiểu nó làm được mấy lít bia mà làm tới vậy nhỉ
linh-na

linh-na

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:32 am

NỎ BIẾT, NHƯNG HỒI XƯA NÓ VỊN TƯỜNG RÀO B7 LẾT VỀ SAU KHI ĐẤU TAY ĐÔI VỚI BÁC MÀ, NHỚ KHÔNG?
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:34 am

Nó đã solo với t lúc nào đâu, linh-na nhầm hàng rồi
linh-na

linh-na

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:38 am

NHẦM THẾ ....KHỚKHỚKHỚ, QUÊN, XL BÁC NHÁ. KHỚKHỚKHỚ. EM NHẦM.
linh-na

linh-na

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:41 am

XIN LOI BÁC HY -RÔ, TỪ NÃY GIỜ CHUYỂN BẠN QUA GIỚI TÍNH KHÁC NÊN LỠ MIỆNG NÓI LÊN MỘT VÀI SỰ THẬT VỀ BÁC, TỪ GIỜ EM XIN CHÍNH THỨC CHUYỂN LẠI GIỚI TÍNH CHO BÁC.
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:50 am

Mà góc này là để nói xấu, bôi bác bọn con gái mà. Hay là thằng Huấn cũng được chuyển đổi giới tính rồi
hy_pro

hy_pro

Bài gửiTiêu đề: gjgfjkhkhkhgkhkg   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 8:16 am

ANh noi cho cac chu hay nhe. Tai sao cac chu lai beu xau nhung chuyen cu cua anh tren topic nay,cac chu thay hay ho lam ah?
Cai avartar cua anh phai anh 1 thuc te dang buon cua dan teen bay jo.
Nhin anh guong mau nhu the con j: anh la nguoi tu te dung day' vay, ma lai an toan nua( doi mu bao hiem khi ay') chang an toan chet di dc.........hehehehehe
chu dau nhu bon con gai lop minh` toan` ngoi day'..........hichic
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:00 am

Đúng rồi, là một thằng đàn ông, cái gì cũng phải hiên ngang. Đi đái cũng vậy, ngẩng cao đầu chứ ai như bọn con gái
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:24 am

Hiên ngang ji cái lão này. flower
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:26 am

Anh em lớp 10 nhà mình. It người nhưng cũng ít khi được chị em quan tâm vì vậy mà anh em lập topic này với mục đích bày tỏ sự bức bối. Suspect Suspect Suspect Suspect
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:26 am

Nên các chị em thông cảm nhé Twisted Evil
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:29 am

Vầng trăng ai xẻ làm đôi
Nửa in gối chiếc, nửa soi dặm trường.
Đêm qua anh ngủ trên giường,
Nhớ em tỉnh giấc, lọt giường gãy xương
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:05 am

Anh em ơi, nói xấu Nhàn giúp t với, vì tình cảm của t dành cho Nhàn quá sâu nặng rồi nên không nỡ nói xấu người mình thương yêu. Bạn tenten giúp mình nhé
Jandi

Jandi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 12:43 pm

No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No No Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro

Được sửa bởi Jandi ngày Mon Jun 22, 2009 3:55 pm; sửa lần 1.
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 1:17 am

Pác hlkm nhà ta đi đâu mà chẳng tán gái àh. Rùi cũng sẽ chết vì cái tính xấu này thui. Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 12:40 pm

Anh hlkm thật là, bên topic kia thì bảo giúp anh ôm hôn thắm thiết em nhàn, sang đây thì bảo nói xấu. Em mà làm như thế thì chả phải là vừa ăn cướp vừa la làng à. Em chỉ giúp anh việc bên kia thôi
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 11:18 pm

này nam xoăn, tôi có thù hằn gì mà ông nỡ nói thế hả, bựa hết chỗ nói,cứ đợi đấy, mai tôi gửi cho ông vài con H5N1 cho ông geek geek geek bit thế nào là lễ độ
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:33 pm

Chuyện kể rằng, ngày xưa anh Nam và chị Dương yêu nhau tha thiết, nhưng từ khi có sự xuất hiện của Hồng Đức thì tình cảm của đôi bạn trẻ không còn như xưa….
tuxedo_bitmat

tuxedo_bitmat

Bài gửiTiêu đề: dfhfdjhfjfjhlkthklhkh   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:34 pm

Thằng Nam Xoăn yêu minh Duong roi`, người ta bảo khi yêu thường co những hành động khiêu khích người yêu mà==========> Quá đúng
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:39 pm

đúng là nhàn cư vi bất thiện, kiếm việc gì có ích làm đi mấy em
tuxedo_bitmat

tuxedo_bitmat

Bài gửiTiêu đề: ndjdgjdfjhfjhsdfdjdf   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:46 pm

Anh Minh Dương ah? cuộc đời thất nghiệp, chẳng có việc j làm, lên chém gió tỵ làm gì mà anh ý kiến ý cò nhiều vậy, em sợ anh roi`đấy.
minhduong-hp

minhduong-hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:50 pm

xem lại đi em xem đứa nào ý kiến ý cò nhiều
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1   Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1 - Page 4 Icon_minitime

Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1
Trang 4 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 2
» Phần quà mừng
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
» bí mật bọn con trai lớp mình!!
» Chúc mừng năm mới ! Canh dần , thêm phần vui tươi.