Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

bí mật bọn con trai lớp mình!!

Go down 
Admin
zinzin
Jandi
hy_pro
Tenten
kedaohoadangtrach
te`n te'n ten
ledieuthu
H5N1
Jimmy
giolao
toc_xoan
hlkm
gaithanhdong87
18 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Jandi

Jandi

bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:29 am

hlkm đã viết:
Jandi Ơi, mèo vẫn là mèo, vẫn kêu meo meo.
mèo thì đương nhiên là kêu meo meo rùi, vậy mới bít là mèo chứ, t chỉ nghe nói nghé thì kêu "nghé ngọ", không bít trâu thì kêu thế nào ta??????????????????????????????????????????????????
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:31 am

Haha. Lương trâu chó khát máu tongue
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:02 am

Chú tuổi teen kia, đừng có chửi nhau như thế chứ. Chú có giỏi thì xưng danh đi chứ
Jimmy

Jimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 12:42 pm

Haha Laughing
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 12:56 pm

tớ vừa được tiết lộ một bí mật "động trời" về 1 Hót boi của lớp mình! Tớ thấy mình có trách nhiệm phải bật mí nó: Chuyện là, ngày xửa ngày xưa, đã hơn chục năm rùi, lúc ấy Trung mới học lớp 4, học cực giỏi nhưng mắc phải cái bệnh tè dầm (t xin phép ko dùng từ "nhạy cảm", hehé), chữa mãi không khỏi!!Thía là đành phải xin nghỉ học để chữa bệnh 1 năm, bằng chứng là cậu ấy đi học chậm mất 1 năm, mình năm nay 22 tuổi, cậu ấy đã 23 tuổi. Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Trong 1 năm nghỉ học ở nhà chữa bệnh, không biết đã xảy ra chuyện gì, không biết cậu ấy đã chữa bằng cách nào, đến giờ đã khỏi hay chưa? chuyện này vẫn còn là 1 bí ẩn!!hahahaha Question Question Question Question Question Question Question Question Question Chuyện đang được điều tra làm rõ và sẽ update cho bạn đọc khi có tin mới nhất!!!

Nguồn: từ 1 nguồn tin thân cận!!! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:02 pm

m ơi, thế thằng lương với nam xoăn lớp minh phải ở nhà chữa bệnh mất 2 năm cơ à? Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
Jandi

Jandi

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:03 pm

bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 16111
TranVanTrung

TranVanTrung

Bài gửiTiêu đề: nm.m.m.n.nm.m.   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 4:19 pm

Do Ba CHi? thoi'. to lam j len toi ma cau noi to vay?Dung ;la do vong2=vong1+vong3.hahahahahah]
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:09 pm

t chi nghe nguoi khac noi vay, chuyen cu the the nao, cau noi ro cho moi nguoi biet de, sao ma chui t???? muon noi xau t thi sang topic khac, cai nay chi de cong bo nhung bi mat cua bon con trai thui! tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 12:45 pm

giolao cũng là Huệ hói, mà bâng khuâng cũng là Huệ hói. Cơn gió lào tạt vào mặt Huệ hói làm cho nó có cảm giác bâng khuâng khó tả.
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 12:47 pm

Theo thông tin mới nhất từ gaithanhdong thì Trung vẫn còn chưa chữa khỏi bệnh. Đây là kết quả của việc suốt một tuần gaithanhdong trốn trong WC để theo dõi. Vì sự kiện này, tôi muốn mọi người phong cho bạn ấy tước hiệu Nữ sĩ WC
toc_xoan

toc_xoan

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 12:20 am

Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Được sửa bởi toc_xoan ngày Sun Jun 21, 2009 9:41 pm; sửa lần 1.
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 1:15 pm

tocxoan sửa lại bài này đi được không, viết như vậy có vẻ không hay lắm
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 11:07 pm

chang hieu zinzin suy luan thia nao nua???? Co ai vao WC de te dam dau ma t phai vao day theo doi! Hix, t chi dieu tra tu nhung nguoi than thiet cua Trung thui!!! @ @ @ @ @ @ @ @ geek geek geek geek geek geek geek
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 9:15 am

ba chi oi, m noi dung day, ban zinzin nay dau oc hoi co van de, chac la thieu iot nang Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 9:34 am

khong khien m adua theo chung no dau con kia! m muon t goi m la Hoi ko ha????// afro afro afro afro afro afro afro afro afro afro Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
giolao

giolao

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 9:38 am

o thi ke tung thi cung phai co nguoi hung chu Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 9:43 am

hehe, thia m cho phep t huong ung chung no nhe Hoi!!! Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing bounce bounce bounce bounce bounce bounce
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 8:53 pm

không phải hưởng ứng đâu 3 Chỉ à. Hói vẫn là hói mà, không mọc được tóc đâu
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 9:58 am

Đề nghị chị em nên họp bàn. Đồng thời đưa ra từng bạn con trai một. Chặt chém đê.
Để anh em xem rồi rút kinh nghiệm cho bản thân.
jocolor jocolor jocolor jocolor jocolor

Được sửa bởi Tenten ngày Wed Jun 24, 2009 10:40 pm; sửa lần 1.
mason

mason

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 12:26 pm

thằng này bị ngộ thơ roài, mà toàn làm thơ vừa đấm vừa xoa
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 10:17 pm

mason la ai thia???con gai hay con trai? kho phan biet qua!!! t thich cai avatar cua cau rui! thong cam, cu nhin thay tre con la t thay thich!!! Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
mason

mason

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 10:30 pm

ah tớ hifi, cậu thích ko tớ cho 1 đứa trẻ con, đang thừa mà Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 10:33 pm

oài, thật hả? ngưỡng mộ quá! t thích nhìn, thích ngắm thui! cậu hào phóng quá đấy! chưa xin đã cho. hẳn nào....!!Very Happy affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 10:53 pm

Nó nói vậy thì nó chính là boy rồi
lol! lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 2 Icon_minitime

bí mật bọn con trai lớp mình!!
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1
» Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 2
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
» lop minh to chuc di choi nhe
» GÓC VĂN NGHỆ THƠ THẨN