Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng sinh nhật Thúy an - lương bựa - hoàng anh tởm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

bí mật bọn con trai lớp mình!!

Go down 
Admin
zinzin
Jandi
hy_pro
Tenten
kedaohoadangtrach
te`n te'n ten
ledieuthu
H5N1
Jimmy
giolao
toc_xoan
hlkm
gaithanhdong87
18 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
gaithanhdong87

gaithanhdong87

bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 11:00 pm

nó pảo nó hifi đấy chứ? ai mà biết đc? tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 11:01 pm

Chấp làm gì tên mason ấy. Toàn nói láo thôi, chắc chắn là đàn bà lắm chuyện
mason

mason

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 1:39 pm

thế thì lớp này toàn đàn bà, ko có đàn ông đâu thằng hlkm kia.
ah bạn gaithanhdong này bạn ko thích lấy thì thôi,tớ thừa thì mới cho chứ ko thì còn lâu, mà định bảo tớ cái gì đấy, hẳn nào làm sao??? bounce bounce bounce bounce
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 5:34 pm

nghe cai giong cau noi voi t mat thien chi qua! het hung voi cau roai! t thich thi pao thich thui!
emmakieuanhyeuconkhac85

emmakieuanhyeuconkhac85

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 5:40 pm

mason cho mà em ko nhận hay để anh Wink
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 8:32 pm

Mất hết cả tự trọng. Evil or Very Mad
emmakieuanhyeuconkhac85

emmakieuanhyeuconkhac85

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 9:02 pm

anh làm gì có tự trọng mà mất
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 9:55 pm

Day cung the coi la 1 bi mat! Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball
Topic nay quay tro ve chu de chinh cua no nhe! ban nao muon tiet lo bi mat nhu the nua thi cu tu nhien, bon t do mat cong dieu tra Smile) lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 12:51 pm

Có một bí mật nho nhỏ muốn công bố với mọi người, thằng Thái trâu chó đang giữ kỷ lục của xóm trọ nhà nó, hơn 10 ngày không tắm, không đánh răng rửa mặt. Trước đó kỷ lục này thuộc về Tuấn mỏ với 7 ngày
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeThu Jul 02, 2009 8:13 pm

co ai biet biet danh cua Duc lop minh la Duc Cave ko nhi????? Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! cheers cheers cheers cheers cheers cheers Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball
Jandi

Jandi

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 03, 2009 9:23 am

Ô la! Hình như t nghe ở đâu rùi thì phải, nhưng chưa bít sự tích như thế nào, đề nghị thân chủ or bạn nào bít thì tiết lộ để diễn đàn sôi động thêm tí chút, mấy hum nay mất hết cả không khí! cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops
gaithanhdong87

gaithanhdong87

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 03, 2009 1:52 pm

the theo nguyen vong cua Jandi, t xin dc bạt mi!hehé! Đức ơi, đừng giận tớ nhé, có trách thì trách Jandi tò mò, t ko lỡ để cậu ấy thất vọng!!!
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Lý do Đức bị gọi là Đức cave bắt nguồn từ Trung! hồi tớ còn ở cùng xóm trọ với Trung, thấy chiều nào Đức cũng đạp xe ra rủ Trung đi chơi, tớ hỏi đi đâu, Đức không nói gì, hỏi mãi, Trung mới chịu khai, pảo là Đức rủ ra Phạm Văn Đồng! : Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Trung pảo, Trung đi được mấy lần rùi không đi nữa, pảo Đức đừng đi nữa nhưng ko cản nổi.
Ngày nào cũng thế, cứ chiều chiều, lại thấy cậu ấy một mình ra ấy. Giờ nào về thì không ai biết???? Question Question Question Question Question Question Question
Cái này hỏi Trung là rõ nhất.
Tớ thấy Trung gọi Đức bằng 1 cái tên thân thương là Đức Cave.
Tớ sợ Đức giận nên ko dám gọi thía, chỉ gọi là Đức Ca thui!!
Chuyện này, chỉ lớp mình biết thui nhé, đừng để lớp khác biết nha!!
Bí mật của nhà mình đấy!
@ @ @ @ @ @ @ @
Hehe, Đức ơi, tớ vốn có sao nói vậy!Đừng giận tớ ĐỨc nhé!! Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
zinzin

zinzin

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeSat Jul 04, 2009 8:47 pm

Một bí mật nho nhỏ sẽ được công bố. Bọn con gái lớp mình đúng là đồ tồi, không tìm hiểu được bí mật gì cả thế mà lập cái topic này
Tenten

Tenten

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeSat Jul 04, 2009 11:15 pm

Trung tiện , Lương Bựa
lol! lol! lol! lol! lol!
H5N1

H5N1

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 4:53 pm

sao con gái lơp mình........ nói thế nào nhỉ???
như dân game online thì cùi quá chẳng nêu dc cái j mà nêu thì toàn thứ vớ vẩn anh em chẳng rút dc kinh nghiêm.
Thật là cùi khè khè tòtíte
Jandi

Jandi

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeTue Jul 21, 2009 9:12 pm

bạn Nam chắc phải trùy lắm nhỉ??? cứ chê con gái lớp mình đi, rùi ít nữa lại vớ đúng sư tử thì...hehe!
tit_mit

Bài gửiTiêu đề: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeFri Sep 11, 2009 8:10 am

Hôm nay mới có nhiều thời gian đọc hết chủ đề :"Bí mật bọn con trai lớp mình". Chủ đề này cần được đầu tư cho phát triển hoành tráng hơn các bạn nhỉ? Không hiểu zinzin là cái đứa dở hơi dở hồn nào mà dám bảo mỹ nhân lớp 10 là....... Người ta cao thượng không thèm nói hết điểm xấu ra cho đỡ bêu rếu mà không biết thân biết phận. Bằng chứng là Lương bị bao nhiêu người quan tâm vạch trần tội ác và các tính xấu, Trung cũng không tránh khỏi bị tenten kêu là "bựa". Hehe. Tớ thấy Nam xoăn bị nói ít quá, hôm nào chửi tiếp. Hehe.
hlkm

hlkm

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:12 am

tit_mit đã viết:
Hôm nay mới có nhiều thời gian đọc hết chủ đề :"Bí mật bọn con trai lớp mình". Chủ đề này cần được đầu tư cho phát triển hoành tráng hơn các bạn nhỉ? Không hiểu zinzin là cái đứa dở hơi dở hồn nào mà dám bảo mỹ nhân lớp 10 là....... Người ta cao thượng không thèm nói hết điểm xấu ra cho đỡ bêu rếu mà không biết thân biết phận. Bằng chứng là Lương bị bao nhiêu người quan tâm vạch trần tội ác và các tính xấu, Trung cũng không tránh khỏi bị tenten kêu là "bựa". Hehe. Tớ thấy Nam xoăn bị nói ít quá, hôm nào chửi tiếp. Hehe.
Thằng zinzin nó nói đúng như thế rồi còn gì nữa. Không biết tít mít là mẹ nào không biết mà bắt đầu lại nói xấu anh em con trai rồi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bí mật bọn con trai lớp mình!!   bí mật bọn con trai lớp mình!! - Page 3 Icon_minitime

bí mật bọn con trai lớp mình!!
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 1
» Tản mạn về bọn con gái lớp mình Phần 2
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
» lop minh to chuc di choi nhe
» GÓC VĂN NGHỆ THƠ THẨN